Hasashen Jamus na 2021

Karanta 17 tsinkaya game da Jamus a cikin 2021, shekara da za ta ga wannan ƙasar ta sami gagarumin sauyi a harkokin siyasa, tattalin arziki, fasaha, al'adu, da muhallinta. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; A Trend hankali kamfanin tuntuba da ke amfani da shi hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga nan gaba abubuwan da ke faruwa a hangen nesa. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen dangantakar kasa da kasa a Jamus a cikin 2021

Hasashen dangantakar kasa da kasa da zai yi tasiri a Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

Hasashen siyasar Jamus a 2021

Hasashen da ke da alaƙa da siyasa don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Merkel ta bar mukaminta na shugabar gwamnatin Jamus. Yiwuwa: 100%1
  • Matsalolin siyasar Jamus na haifar da matsala ga Turai.link

Hasashen gwamnati game da Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da gwamnati don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Jamus ta daina canza lokacin ajiyar hasken rana kuma tana kafa agogonta a lokacin bazara na dindindin. Yiwuwa: 100%1
  • Matsalolin siyasar Jamus na haifar da matsala ga Turai.link

Hasashen tattalin arzikin Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da tattalin arziki don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Kashi 90% na masu biyan haraji na Jamus ba za su sake biyan harajin haɗin kai ba da aka gabatar bayan sake haɗewar ƙasar, wanda a baya ya ƙara 5.5% zuwa harajin samun kudin shiga. Yiwuwa: 90%1
  • Gwamnatin Jamus ta bude kasuwar Jamus ga ayyukan hada-hadar motoci da Uber da wasu kamfanoni ke bayarwa. Yiwuwa: 50%1
  • Ministan sufuri na Jamus yana shirye don maraba da Uber nan da 2021.link
  • Yawancin Jamusawa za su daina biyan 'harajin haɗin kai' daga 2021 - daftarin doka.link

Hasashen fasaha na Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da fasaha don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Deutsche Telekom ya hanzarta shigar da sabbin rukunin eriya tare da adadin ya kai 36,000. Yiwuwa: 70%1
  • Kamfanonin Jamus na son tashar sararin samaniyar Jamus mai zaman kanta.link
  • A halin yanzu telco na Turai yana gwada fasahar 5G a cikin gungu a Berlin.link

Hasashen al'adu na Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da al'adu don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

Hasashen tsaro na 2021

Hasashen da ke da alaƙa da tsaro don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Don dacewa da gudummawar da Amurka ke bayarwa, Jamus ta ƙara kasafin kuɗin NATO daga 14.8% a cikin 2019 zuwa 16.35%, yayin da rabon da Amurka ta rufe zai ragu daga 22.1% zuwa 16.35%. Yiwuwa: 60%1
  • Jamus za ta yi daidai da gudummawar da Amurka ke bayarwa ga kasafin kuɗin NATO.link

Hasashen ababen more rayuwa ga Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da kayan more rayuwa don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • Tun daga 2021, gwamnati ta rarraba sama da dalar Amurka biliyan 2.9 a matsayin tallafi ga masana'antar makamashi mai sabuntawa. Yiwuwa: 70 bisa dari1

Hasashen muhalli ga Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da muhalli don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

  • A shekara ta 2100, yanayin zafi yana ƙaruwa da kusan 1.0-1.3 ° C daga matakan masana'antu kafin masana'antu. Ana samun dumamar yanayi a kudancin Jamus. Yiwuwa: 50 bisa dari1
  • Jamus ta tsara farashin hayaƙin carbon dioxide daga sufuri da dumama gine-gine zuwa Yuro 25 akan kowace tan. Yiwuwa: 75%1
  • Jamus don haɓaka farashin carbon zuwa Yuro 25 a cikin 2021 bayan matsin lamba - tushen.link

Hasashen Kimiyya na Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da kimiyya don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

Hasashen lafiya ga Jamus a cikin 2021

Hasashen da ke da alaƙa da lafiya don tasiri Jamus a cikin 2021 sun haɗa da:

Karin hasashe daga 2021

Karanta manyan hasashen duniya daga 2021 - danna nan

Sabunta shirin na gaba don wannan shafin albarkatun

Janairu 7, 2022. An sabunta ta ƙarshe Janairu 7, 2020.

Shawarwari?

Ba da shawarar gyara don inganta abubuwan da ke cikin wannan shafi.

Har ila yau, tir da mu game da kowane batu na gaba ko yanayin da kuke so mu rufe.