Hasashen fasaha na 2040 | Lokaci na gaba

karanta Hasashen fasaha na 2040, shekarar da za ta ga duniya ta canza godiya ga rushewar fasahar da za ta yi tasiri a fannoni da dama-kuma mun bincika wasu daga cikinsu a kasa. Makomarku ce, gano abin da kuke ciki.

Quantumrun Haskaka shirya wannan jerin; Kamfanin ba da shawara na gaba wanda ke amfani da dabarun hangen nesa don taimakawa kamfanoni su bunƙasa daga abubuwan da ke gaba. Wannan shi ne ɗaya daga cikin abubuwan da al'umma za ta iya fuskanta a gaba.

Hasashen fasaha na 2040

  • Fiye da rabin sababbin motocin da ake sayarwa a duniya za su kasance masu amfani da wutar lantarki. ( Yiwuwa 70%)1
  • Wani sabon ƙarni na manyan masu ɗaukar kaya na hi-tech. 1
  • Wani sabon ƙarni na hi-tech supercarriers 1
  • (Dokar Moore) Ƙididdigar daƙiƙa ɗaya, akan $1,000, daidai 10^201
forecast
A cikin 2040, da dama na ci gaban fasaha da abubuwan da za su kasance ga jama'a, misali:
  • Kamfanin samar da wutar lantarki na Holzkirchen a yanzu yana samar da wutar lantarki ga mutane miliyan 1.5, wanda ya zama birni na farko a duniya mai girman girmansa don dumama yawancin gidaje da kasuwancinsa da makamashin ƙasa. Yiwuwa: 90% 1
  • Wani sabon ƙarni na hi-tech supercarriers 1
  • Rabon sayar da motoci a duniya da motocin masu cin gashin kansu ke karba ya kai kashi 50 cikin XNUMX 1
  • Kasuwancin motocin lantarki a duniya ya kai 19,766,667 1
  • (Dokar Moore) Ƙididdigar daƙiƙa ɗaya, akan $1,000, daidai 10^20 1
  • Matsakaicin adadin na'urorin da aka haɗa, kowane mutum, shine 19 1
  • Adadin na'urorin haɗin Intanet a duniya ya kai 171,570,000,000 1
  • Hasashen zirga-zirgar gidan yanar gizon wayar hannu na duniya ya kai 644 exabytes 1
  • Harkokin Intanet na duniya yana girma zuwa 1,628 exabytes 1
Hasashen
Hasashen da ke da alaƙa da fasaha saboda yin tasiri a cikin 2040 sun haɗa da:

Abubuwan fasaha masu alaƙa don 2040:

Duba duk abubuwan 2040

Gano abubuwan da ke faruwa daga wata shekara mai zuwa ta amfani da maɓallan lokacin da ke ƙasa