Muhimmancin haɗa al'amura cikin ci gaban dabarun

KASHIN HOTO:  
Hoton hoto
Quantumrun

Muhimmancin haɗa al'amura cikin ci gaban dabarun

    • About the Author:
    • Sunan marubuci
      Quantumrun
    • Oktoba 6, 2022

    Buga rubutu

    The Quantumrun Foresight Platform (QFP) yana taimaka wa kamfanoni su bunƙasa daga abubuwan da suka kunno kai ta hanyar samar da kayan aiki don haɓaka dabarun haɓaka dabaru. Kuma a wannan watan—Oktoba 2022—muna koyon yadda ake haɗa al'amura cikin dabarun haɓaka dabaru.

     

    Ingantacciyar samarwa da amfani da yanayin yanayi a cikin kungiya na iya inganta shiri da fahimtar yanke shawarar dabarunta yayin da take hanzarta lokacin mayar da martani ga mabanbantan sojojin muhalli. Hakazalika, al'amuran suna ba wa ƙungiyoyi hanyar da za su binciko bisa tsari mai yuwuwa, masu sahihanci, da yiwuwar makomar gaba (yanayin kasuwanci) waɗanda ke gaba amma tare da manufa ta ƙarshe ta dabarun zaɓen gaba ɗaya da aka fi so don bi. Wannan tsari yana ƙarfafa tunani da gina abubuwa masu yuwuwa da yawa waɗanda ƙungiyoyi za su iya tantancewa, ba da matsayi, da kuma amfani da su don jagorantar tsarin dabarunsu ko hanyoyin haɓaka samfura.

     

    Hanyoyi daban-daban na samar da yanayi an rufe su dalla-dalla a cikin jagorar koyawa ta Quantumrun Foresight's Scenario Composer, wanda zai iya zama karanta a nan

     

    Koyaya, da zarar an samar da yanayi, wasu ƙungiyoyi suna fuskantar ruɗani game da yadda za a yi amfani da binciken waɗannan yanayin a zahiri.

     

    Akwai hanyoyi masu amfani guda uku waɗanda ƙungiyoyi za su iya amfani da su don fassara yanayi zuwa dabaru da manufofin da za su iya fitar da ingantacciyar ingantacciyar aiki a cikin ma'auni daban-daban. 

     

    Nitsewar yanayi 

     

    Wannan hanyar tana gabatar da abubuwan da aka kammala ga membobin ƙungiyar da yawa a cikin tsarin bita. Ana tambayar mahalarta don gano da kuma tattauna yawancin barazana da dama da zai yiwu ga kowane yanayi. Da zarar an gama, ƙungiyar za ta iya jefa ƙuri'a a kan waɗancan barazanar da martanin damar da suke so su haɗa cikin tsarin dabarun su.

     

    Tunnelling iska 

     

    A cikin wannan hanyar, dabarun kamfanoni da ake da su ana gwada su don fuskantar yanayi daban-daban da aka sanya musu ta hanyar fafatawa da al'amura na gaba. Halin mutum ɗaya yana aiki kamar 'ramin iska,' kuma dabarun da ake dasu suna aiki kamar 'samfurin jirgin sama' waɗanda ayyukansu da amincin ramin iskar suna gwadawa. A cikin wannan darasi, ana tambayar mahalarta bita da su tantance dabarun kamfani (ta amfani da kewayon 1-to-5 ko 1-to-10) ta yadda zai yi kyau yayin aiki a cikin kowace kasuwanci ko yanayin muhalli. Dabarar da ke da mafi girman maki ita ce wacce za ta yi aiki a bisa ka'ida mafi kyau a tsakanin mafi girman bambancin yanayin da aka saita akanta. 

     

    Maƙasudin tunnelling iska 

     

    Za'a iya amfani da mafi tsananin bambance-bambancen Hanyar Tunarar Iska lokacin da ƙungiya tana da dabarun gasa kuma tana son yanke shawarar wacce za ta kiyaye. A cikin wannan hanyar, ana gwada dabarun gasa a kan al'amuran da aka ba da jeri na maƙasudi don sanin wanda ya fi kyau.

     

    Ba tare da la'akari da hanyar da aka zaɓa ba, ɗaukar lokaci don nazarin yanayi da dabaru zai tabbatar da cewa duk alkiblar da ƙungiyar ku ta zaɓa don cimma manufofinta, za ta yi hakan tare da ƙarin ƙarfin gwiwa da rage haɗari.

     

    Don ƙarin bayani kan waɗannan hanyoyin, da fatan za a karanta mu yanar Karin bayani kan wadannan hanyoyin. 

     

    Idan kuna son ƙarin sani game da yin rajista don dandamalin Haskakawa na Quantumrun da daban-daban shirye-shiryen farashin, tuntube mu a contact@quantumrun.com. Ɗaya daga cikin masu ba da shawara na Haskakawa zai tuntube ku don gano yadda mafi kyawun Tsarin Haskakawa na Quantumrun zai iya biyan bukatun kasuwancin ku. 

     

    Zaka kuma iya jadawalin demo live ko gwada dandamali akan a lokacin gwaji

     

    Tag